shafi_banner

OEM/ODM

PCBA masana'anta

Ƙwararrun samar da mafita gabaɗaya ta tasha ɗaya don PCBA/SMT ma'auni!

SMT Chip Processing

DIP toshe aiki

SMT patch proofing

Mayar da hankali kan samfuran lantarki marasa amfani da SMT sarrafa facin, ƙaramin tsari
Isar da sadaukarwa yana da sauri sosai kuma akan lokaci
bayan an tabbatar da kayan daidai

 • Yawan lahani na samfurKasa da 0.1%
  Yawan lahani na samfur
  Kasa da 0.1%
 • Ɗauki na duniyaKayan aiki da aka shigo da su
  Ɗauki na duniya
  Kayan aiki da aka shigo da su
 • Ƙuntataccen sarrafawaGaranti mai inganci
  Ƙuntataccen sarrafawa
  Garanti mai inganci
 • Saurin tabbatarwaBabban ingancin samfur
  Saurin tabbatarwa
  Babban ingancin samfur
pcba01

DIP fasaha marufi

ƙwararrun ƙwararrun ƙarfe hannaye tare da horo mai tsauri, saurin walda da inganci ana iya sarrafawa
Ƙuntataccen IPQC da QA LOT ƙa'idodin dubawa zuwa
tabbatar da amincin sarrafa DIP

 • Gwaji mai tsauriYi cikakken cika ka'idodin IPC
  Gwaji mai tsauri
  Yi cikakken cika ka'idodin IPC
 • Ɗauki na duniyaKayan aiki da aka shigo da su
  Ɗauki na duniya
  Kayan aiki da aka shigo da su
 • Zance kai tsaye ɗaya-zuwa ɗaya Mai sauƙi, dacewa kuma mai adana lokaci
  Zance kai tsaye ɗaya-zuwa ɗaya Mai sauƙi, dacewa kuma mai adana lokaci
 • Saurin tabbatarwaBabban ingancin samfur
  Saurin tabbatarwa
  Babban ingancin samfur
pcba02

PCBA masana'anta

Ƙwararrun samar da mafita gabaɗaya ta tasha ɗaya don PCBA/SMT ma'auni!

Yi amfani da kayan aikin da ake shigo da su daga ƙasashen waje

01Yi amfani da kayan aikin da ake shigo da su daga ƙasashen waje

 • Taron bitar na SMT yana da injunan sakawa mai sauri 2 Panasonic CN88S +, injunan sakawa mai aiki da yawa na Panasonic, 1 reflow soldering unit, 1 wave soldering unit, 1 AOI gwajin inji, da DIP taron yana da 1 atomatik toshe layin da post-soldering. layi * 2 2 gwajin layukan taro
Shekaru 10 na ƙwarewar masana'antu

02Shekaru 10 na ƙwarewar masana'antu

 • Gidan yana da fadin murabba'in mita 5,000.Akwai ma'aikatan fasaha sama da 100 da ma'aikata don mai canza R&D da samarwa, da kuma injiniyoyi sama da 10 hardware / software don saduwa da buƙatun kasuwa daban-daban.
 • Cikakken ingancin tabbatarwa da samfuran tsarin gudanarwa sun wuce tsarin ingancin ISO9001, takaddun muhalli na ROHS, CE, takaddun shaida na FCC, da takaddun shaida na 3C na ƙasa!Ana fitar da samfuran tashar docking TYPE-C HUB zuwa Turai, Amurka, Japan da sauran ƙasashe masu tasowa!
Shekaru 10 na ƙwarewar masana'antu
PCBA sabis tasha ɗaya

03PCBA sabis tasha ɗaya

 • High-ingancin masu kaya, ƙwararrun sayayya, aikin injiniya, da kuma samar teams, ci-gaba samar da kayan aiki, Komai yana daidaitacce ga abokin ciniki bukatun.
 • Tsarin sarrafa kayan ERP, saka idanu na gaske na kayan kayan abu da matsayin safa, saurin layi mai sauri, isar da sauri.

PCBA masana'anta

Ƙwararrun samar da mafita gabaɗaya ta tasha ɗaya don PCBA/SMT ma'auni!

IQC mai shigowa dubawa

IQC mai shigowa dubawa

 • Manufar dubawa: Aiwatar da ingantaccen iko akan ingancin kayan da ke shigowa don tabbatar da cewa samfuran masu shigowa sun cika ƙayyadaddun ka'idodi
 • Matsayin dubawa: Matsayin dubawa gabaɗaya, zane-zanen injiniya, samfuran injiniya, BOM, AQL samfur shirin
 • Gwaji kayan aiki: Vernier caliper, capacitance mita, gada mita, mai mulki, micrometer, barga wutar lantarki, spring sikelin, karfin juyi mita, tef ma'auni, tsayarwa, multimeter, toshe ma'auni, da dai sauransu
Gano tashin hankali ragargaje

Gano tashin hankali ragargaje

 • Manufar dubawa: Tabbatar da cewa tashin hankali ya cika daidaitattun buƙatun, don haka tabbatar da ingancin bugu
 • Matsayin dubawa: Ƙimar da aka auna na tashin hankali na ragar karfe shine (35-50N/CM)
 • Kayan aikin gwaji: Gwajin tashin hankali
SMT labarin farko dubawa

SMT labarin farko dubawa

 • Manufar dubawa: Tabbatar da ko ikon aiwatar da samfurin ya dace da buƙatun don guje wa manyan lahani.
 • Matsayin dubawa: IPC-A-610G daidaitaccen dubawa, BOM, taswirar wurin ECN CAD, samfurin
 • Na'urar gwaji: Multimeter, Capacitance Meter, Bridge Mita, Tweezers
Maimaita yanayin zafin tanda

Maimaita yanayin zafin tanda

 • Manufar dubawa: Gwajin zafin murhun wuta ya cika ka'idoji don tabbatar da ingancin samfur
 • Matsayin dubawa: SMT reflow tanda zazzabi mai lankwasa daidaitaccen dubawa
 • Kayan aikin gwaji: KIC ma'aunin zafin jiki
Tabbatar da Cikawar IPQC

Tabbatar da Cikawar IPQC

 • Manufar dubawa: Tabbatar da ingancin facin SMT don rage abubuwan da ba daidai ba, baya da sauran matsalolin
 • Matsayin dubawa: Teburin ciyarwa
 • Na'urar gwaji: Multimeter, Capacitance Meter, Bridge Mita, Tweezers
Binciken samfurin IPQC

Binciken samfurin IPQC

 • Manufar dubawa: Ana gudanar da binciken tabo a cikin duk hanyoyin samarwa don gano lahani a kan lokaci, da ɗaukar matakan hana ko rage faruwar samfuran da ba su da inganci kwatsam.
 • Matsayin dubawa: Kowane jagorar tsarin samfur da kowane jagorar aiki
Ganewar AOI

Ganewar AOI

 • Manufar dubawa: 100% cikakken dubawa: Na'urar tana bincika PCB ta atomatik ta kyamara, tattara hotuna, kuma tana kwatanta mahaɗin solder da aka gwada tare da ingantattun sigogi a cikin bayanan.Bayan sarrafa hoto, ana bincika lahani akan PCB, kuma ana nuna lahani akan na'urar.
 • Matsayin dubawa: IPC-A-610G daidaitaccen dubawa
 • Kayan Gwaji: AOI Mai Gano Na gani Na atomatik
Gwajin aiki

Gwajin aiki

 • Manufar dubawa: Dangane da ginshiƙi samar da samfur, ana gwada samfurin da aiki don tabbatar da cewa aikin samfurin ya cika buƙatu.
 • Matsayin dubawa: Umarnin aiki, samfurori
 • Kayan aikin gwaji: Dangane da daidaitattun buƙatun gwajin samfur tare da kayan gwaji (ciki har da na'urorin gwaji, kwamfutoci, kayan wuta, da sauransu)
Binciken jigilar kaya OQC

Binciken jigilar kaya OQC

 • Manufar dubawa: Tabbatar da samfuran da suka cika buƙatun ingancin abokin ciniki
 • Matsayin dubawa: Tushen: Wasiƙar ganewa, samfurin, da takaddun samfur masu alaƙa.Samfuran samfuri ne na bazuwar bisa ga MIL-STD-105E Janar Level II.AQL: CR: 0 MA: 0.25 MI: 0.65
 • Kayan aikin gwaji: Vernier caliper, ma'aunin tef, na'urar gwajin kwamfuta
IQC mai shigowadubawa
IQC mai shigowa
dubawa
Karfe raga tashin hankaliganowa
Karfe raga tashin hankali
ganowa
SMT labarin farkodubawa
SMT labarin farko
dubawa
Maimaita tandagano yanayin zafi
Maimaita tanda
gano yanayin zafi
IPQC mai maitabbatarwa
IPQC mai mai
tabbatarwa
Bayani na IPQCsamfurin dubawa
Bayani na IPQC
samfurin dubawa
AOIganowa
AOI
ganowa
Aikigwaji
Aiki
gwaji
Farashin OQCdubawa
Farashin OQC
dubawa

Farashin PCBA

Abokan ciniki na masana'antu: kayan lantarki, motoci, sarrafa kansa na masana'antu, gida mai kaifin baki, tsaro, sadarwar wutar lantarki, da sauransu.

ZAGIN DA FARASHI

ZAGIN DA FARASHI

Farashin shine jimlar adadin abubuwan haɗin lantarki da farashin naúrar, farashin adadin kayan haɗin gwiwa, farashin injiniyoyi, farashin aiki da farashin farawa, da dai sauransu, kuma an tattauna takamaiman bukatun fuska- da-fuska.PCBA sarrafa sabis mai inganci tasha ɗaya tasha, don samar da ayyuka marasa damuwa a duk tsawon tsarin masana'antar PCB, siyan kayan aikin, sarrafa facin SMT, da gwajin taro na DIP.

PCBA labarai

Fahimtar sabbin hanyoyin kasuwa da matsalolin gama gari na sarrafa PCBA da sarrafa guntu na SMT!

PCBA bayanai +

Muhimmancin layin haɗin hannu a cikin sarrafa pcba

Muhimmancin layin haɗin hannu a cikin sarrafa pcba

Abubuwan da ake amfani da su na tsarin haɗin gwiwar hannu sun fito ne daga masu zuwa.Idan ya zo ga kananan tsari na pcba;taro manual ne duka sauri da kuma tattalin arziki.Lokacin da ƙananan gudu suka shiga, musamman abubuwan haɗin ramuka (Layin solder DIP) suna aiki da kyau tare da haɗakarwa.pcba first parts als...

PCAB Tambaya&A +

x